wani_bg

Kayayyaki

Farashin Jumla na Catalase Enzyme Foda

Takaitaccen Bayani:

Catalase wani muhimmin enzyme ne wanda babban aikinsa shi ne don daidaita yanayin bazuwar hydrogen peroxide (H₂O₂), yana canza shi zuwa ruwa da oxygen. Catalase, wanda kuma aka sani da catalase, da kyau yana haɓaka bazuwar hydrogen peroxide cikin ruwa da oxygen. Hydrogen peroxide, a matsayin wakili mai ƙarfi mai ƙarfi, yana wanzuwa a cikin kwayoyin halitta da samar da masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Catalase Enzyme

Sunan samfur Catalase Enzyme
Bayyanar Wbugafoda
Abun da ke aiki Catalase Enzyme
Ƙayyadaddun bayanai 99%
Hanyar Gwaji HPLC
CAS NO. 920-66-1
Aiki HduniyaCsu ne
Misalin Kyauta Akwai
COA Akwai
Rayuwar rayuwa Watanni 24

Amfanin Samfur

Ayyukan catalase sun haɗa da:
1. Antioxidant tsaro a cikin kwayoyin halitta: cell metabolism zai samar da amsa oxygen jinsunan kamar hydrogen peroxide, da kuma wuce kima tarawa zai lalata nazarin halittu macromolecules, shafi cell aiki har ma da cututtuka. Catalase na iya rushe hydrogen peroxide a cikin lokaci, rage matakin nau'in oxygen mai amsawa na ciki, da kuma kare kwayoyin halitta, irin su catalase a cikin hanta da kuma jajayen jini, yana da mahimmanci don kiyaye lafiya.
2. A cikin masana'antar abinci, ana iya amfani da catalase don adana abinci.
3. Ana yawan amfani da hydrogen peroxide don bleach yadudduka a cikin masana'antar yadudduka, amma ragowar zai shafi ƙarfi da launi na masana'anta kuma ya gurɓata muhalli. Catalase na iya lalata ragowar hydrogen peroxide, kauce wa lalacewa ga yadudduka, rage gurɓataccen ruwa, yawancin masana'antun yadi don inganta ingancin samfur da gasa.

Catalase Enzyme Foda (1)
Catalase Enzyme Foda (2)

Aikace-aikace

Aikace-aikace na catalase sun haɗa da:
1. Masana'antar abinci: sarrafa kiwo, ruwan 'ya'yan itace da samar da abin sha, kayan gasa.
2. Yadi masana'antu: yadda ya kamata cire sauran hydrogen peroxide bayan masana'anta bleaching, rage fiber lalacewa, inganta ƙarfi da kuma ji, rage sharar gida fitarwa, da kuma taimaka ci gaban ci gaban da Enterprises.
3. Takarda masana'antu: The saura hydrogen peroxide bayan bazuwar ɓangaren litattafan almara bleaching iya hana tasirin takarda ƙarfi da fari, da kuma iya inganta tace ruwa na ɓangaren litattafan almara, inganta samar da inganci da kuma rage farashin.
4. Kariyar muhalli: Baya ga maganin datti, ana iya amfani da shi don gyaran ƙasa don lalata hydrogen peroxide a cikin ƙasa mai gurɓatacce da inganta yanayin yanayin ƙasa.

1

Shiryawa

1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki

2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg

3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg

Paeonia (3)

Sufuri da Biyan Kuɗi

2

Takaddun shaida

takardar shaida

  • Na baya:
  • Na gaba: