
Kokwamba Powder
| Sunan samfur | Kokwamba Powder |
| An yi amfani da sashi | 'Ya'yan itace |
| Bayyanar | Hasken Koren Foda |
| Ƙayyadaddun bayanai | 95% Wuce 80 Mesh |
| Aikace-aikace | Abincin lafiya |
| Misalin Kyauta | Akwai |
| COA | Akwai |
| Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Siffofin samfurin Kukumba foda sun haɗa da:
1. Moisturizing da moisturizing: Kokwamba foda, saboda yawan danshi, zai iya taimakawa wajen kula da danshin fata kuma yana da tasiri mai kyau.
2. Antioxidants: Masu arziki a cikin antioxidants, waɗanda ke taimakawa rage tsarin tsufa da kuma kare kwayoyin halitta daga lalacewar oxidative.
3. Yana inganta narkewar abinci: Fiber dake cikin cucumbers na taimakawa wajen inganta narkewar abinci da kuma inganta lafiyar hanji.
4. Cool down: Cucumber yana da halaye masu kyau, dace da cin abinci a lokacin zafi, taimakawa wajen kwantar da hankali da ruwa.
Aikace-aikacen foda na Cucumber sun haɗa da:
1. Abubuwan Additives na abinci: ana iya amfani da su a cikin abinci azaman ƙarin sinadirai don ƙara ɗanɗano da ƙimar abinci mai gina jiki, wanda akafi samu a cikin abubuwan sha, salati da abinci na lafiya.
2. Kayayyakin lafiya: Ana amfani da su sosai a cikin moisturizing, antioxidant da kari na narkewa.
3. Abinci mai aiki: Ana iya amfani da shi a wasu abinci masu aiki don taimakawa wajen tallafawa lafiyar gaba ɗaya.
4. Kayayyakin kyawawa: Saboda abubuwan da suke da su na damshi da antioxidant, ana amfani da su sau da yawa a cikin kayan kula da fata da abin rufe fuska don inganta lafiyar fata.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg