wani_bg

Kayayyaki

Matsayin Abinci Textured Soya Protein Powder

Takaitaccen Bayani:

Sinadarin waken soya wani nau'in sinadari ne na kayan lambu da ake ciro daga waken soya, furotin waken soya yana da darajar sinadirai masu yawa, yana kunshe da muhimman amino acid guda 8, kuma yana da wadataccen sinadarin lysine, wanda zai iya zama sanadiyyar rashin furotin hatsi. Bugu da ƙari, yana da kyakkyawar solubility, emulsification, gel da sauran halaye na aiki don saduwa da bukatun samarwa daban-daban. Ana amfani da shi sosai a abinci, samfuran kiwon lafiya da sauran filayen masana'antu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sigar Samfura

Soya Protein

Sunan samfur  Soya Protein
Bayyanar Wbugafoda
Abun da ke aiki  Soya Protein
Ƙayyadaddun bayanai 99%
Hanyar Gwaji HPLC
CAS NO.  
Aiki HduniyaCsu ne
Misalin Kyauta Akwai
COA Akwai
Rayuwar rayuwa Watanni 24

Amfanin Samfur

Ayyukan furotin soya sun haɗa da:
1. Samar da ingantaccen abinci mai gina jiki: furotin soya shine tushen furotin mai mahimmanci, wadataccen amino acid mai ƙarfi da daidaitacce, yana iya ba da cikakkiyar abinci mai gina jiki ga jikin ɗan adam.
2. Rage haɗarin cututtukan zuciya da jijiyoyin jini: Isoflavones da sauran abubuwan da ke cikin furotin soya na iya maganin antioxidant, daidaita lipids na jini, rage “mummunan cholesterol”, haɓaka “cholesterol mai kyau”, inganta haɓakar lipid metabolism, da rage haɗarin atherosclerosis.
3. Yana inganta gyaran tsoka da haɓaka: Ga masu sha'awar motsa jiki da 'yan wasa, furotin soya shine mafi kyawun furotin. Bayan motsa jiki lalacewar tsoka, furotin soya za a iya da sauri sha, samar da amino acid, inganta tsoka fiber kira, inganta tsoka ƙarfi da kuma jimiri.

Soya Protein (1)
Soya Protein (2)

Aikace-aikace

Aikace-aikace na furotin soya sun haɗa da:
1. Masana'antar abinci: sarrafa nama, sarrafa kiwo, kayan gasa, abincin ciye-ciye, sandunan furotin waken soya, ciyawar cin ganyayyaki da sauran samfuran, suna kwatanta dandano da dandano na nama, samar da abinci mai gina jiki.
2. Masana'antar ciyar da abinci: furotin soya yana da ƙimar sinadirai masu yawa da daidaitaccen amino acid, wanda zai iya biyan bukatun girma na dabbobi. Ƙara zuwa ciyarwar dabbobi da kiwo, zai iya inganta ƙimar abinci mai gina jiki, inganta haɓaka, inganta canjin abinci, rage farashi, kuma yana da nau'i mai yawa da wadata da kwanciyar hankali.
3. Masana'antar masana'anta: fiber na furotin waken soya sabon nau'in kayan yadi ne, ji mai laushi, ɗaukar danshi, ƙwayoyin cuta na halitta, waɗanda aka yi da suttura masu dacewa don sawa, kula da lafiya, a fagen manyan tufafi, kayan masarufi na gida suna da fa'ida.
4.. Filayen ilimin halitta: Sunadaran waken soya yana da kyakkyawan yanayin halitta da lalata, kuma za'a iya amfani dashi don shirya kayan da ba za a iya amfani da su ba kamar suturar raunuka da kayan aikin injiniya na nama, samar da sababbin zaɓuɓɓuka don bincike na ilimin halitta da aikace-aikace na asibiti.

1

Shiryawa

1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki

2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg

3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg

Paeonia (3)

Sufuri da Biyan Kuɗi

2

Takaddun shaida

takardar shaida

  • Na baya:
  • Na gaba: