
L Arabinose Foda
| Sunan samfur | L Arabinose Foda |
| Bayyanar | Wbugafoda |
| Abun da ke aiki | L Arabinose Foda |
| Ƙayyadaddun bayanai | 99% |
| Hanyar Gwaji | HPLC |
| CAS NO. | 5328-37-0 |
| Aiki | HduniyaCsu ne |
| Misalin Kyauta | Akwai |
| COA | Akwai |
| Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Ayyukan L-arabinose sun haɗa da:
1. Abin zaki mai karancin kalori: L-arabinose yana da karancin adadin kuzari kuma ya dace da mutanen da ke bukatar sarrafa yawan kuzarinsu, kamar masu ciwon sukari da masu cin abinci.
2. Hana shan sukari: Bincike ya nuna cewa L-arabinose na iya hana sha glucose a cikin hanji, yana taimakawa wajen sarrafa matakan sukari na jini.
3. Inganta lafiyar hanji: L-arabinose yana da kaddarorin prebiotic, wanda zai iya haɓaka haɓakar ƙwayoyin cuta masu amfani a cikin hanji da inganta lafiyar narkewa.
4. Ƙarfafa rigakafi: An yi imanin L-arabinose yana da damar haɓaka tsarin rigakafi da kuma taimakawa wajen inganta juriya na jiki.
5. Kyakkyawan dandano: Zaƙi na L-arabinose yana da daɗi kuma baya haifar da ɗaci ko ɗanɗano, yana inganta dandanon abinci gaba ɗaya.
Aikace-aikace na L-arabinose sun haɗa da:
1. Masana'antar abinci: L-arabinose ana amfani dashi sosai a cikin abinci marasa sukari, alewa, abubuwan sha, kayan abinci, da sauransu, azaman madadin zaki mai kyau.
2. Masana'antar sha: A cikin abubuwan sha mai laushi, ruwan 'ya'yan itace da abubuwan sha masu ƙarfi, ana amfani da L-arabinsugar azaman mai zaki don samar da ɗanɗano mai daɗi ba tare da ƙara adadin kuzari ba.
3. Abincin abinci mai gina jiki: Ana amfani da L-arabinose sau da yawa a cikin kayan abinci mai gina jiki don samar da zaƙi yayin haɓaka ƙimar lafiyar samfurin.
4. Abincin lafiya: Saboda tasirin sa akan sukarin jini, ana amfani da sukarin L-Arabic sosai a cikin abincin lafiya ga masu ciwon sukari.
5. Kayayyakin kulawa na sirri: A wasu samfuran kulawa na baka, ana amfani da L-arabinose azaman mai zaki don haɓaka ƙwarewar amfani.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg