
Fructose Foda
| Sunan samfur | Fructose Foda |
| Bayyanar | Wbugafoda |
| Abun da ke aiki | Fructose Foda |
| Ƙayyadaddun bayanai | 99% |
| Hanyar Gwaji | HPLC |
| CAS NO. | 7660-25-5 |
| Aiki | HduniyaCsu ne |
| Misalin Kyauta | Akwai |
| COA | Akwai |
| Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Ayyukan fructose sun haɗa da:
1. Yawan zaki: Zaƙin fructose ya kai kusan sau 1.5 na sucrose, kuma ɗan ƙaramin adadin zai iya samar da zaƙi mai ƙarfi, wanda ya dace da nau'ikan kayan abinci da kayan sha.
2. Low Calories: Fructose yana da ɗan ƙaramin adadin kuzari kuma ya dace da mutanen da ke buƙatar sarrafa adadin kuzari, kamar masu ciwon sukari da masu cin abinci.
3. Madogarar makamashi mai sauri: Fructose na iya zama cikin sauri ta jiki don samar da makamashi nan da nan, wanda ya dace da 'yan wasa da mutanen da suke buƙatar makamashi mai sauri.
4. Samar da lafiyar hanji: Fructose idan aka sha shi da kyau yana taimakawa wajen bunkasar kwayoyin cuta masu amfani a cikin hanji da kuma inganta lafiyar narkewar abinci.
5. Dadi mai kyau: Zaƙin fructose yana da daɗi, ba tare da ɗaci ko ɗanɗano ba, kuma yana inganta dandanon abinci gaba ɗaya.
Abubuwan amfani da fructose sun haɗa da:
1. Masana'antar abinci: Fructose ana amfani dashi sosai a cikin abinci marasa sukari, alewa, abubuwan sha, kayan abinci, da sauransu, azaman madadin zaki mai kyau.
2. Masana'antar Shaye-shaye: A cikin abubuwan sha masu laushi, ruwan 'ya'yan itace da abubuwan sha masu ƙarfi, ana amfani da fructose azaman zaki don samar da ɗanɗano mai daɗi ba tare da ƙara yawan adadin kuzari ba.
3. Abubuwan da aka gasa: Saboda yawan zaƙi, fructose ya dace don amfani a cikin kayan da aka gasa don taimakawa wajen cimma zabi mai dadi tare da ƙananan ko babu sukari.
4. Abincin abinci mai gina jiki: Fructose ana amfani dashi sau da yawa a cikin kayan abinci mai gina jiki don samar da zaƙi yayin da yake ƙara darajar lafiyar samfurin.
5. Abincin jarirai: Fructose ya dace don amfani dashi a cikin abincin jarirai don samar da lafiyayyen zaki da tallafin abinci mai gina jiki.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg