
maltitol
| Sunan samfur | maltitol |
| Bayyanar | Wbugafoda |
| Abun da ke aiki | maltitol |
| Ƙayyadaddun bayanai | 99% |
| Hanyar Gwaji | HPLC |
| CAS NO. | 585-88-6 |
| Aiki | HduniyaCsu ne |
| Misalin Kyauta | Akwai |
| COA | Akwai |
| Rayuwar rayuwa | Watanni 24 |
Ayyukan maltitol sun haɗa da:
1. Low calories: maltitol calories sun fi sucrose kasa da yawa, dace da mutanen da suke so su sarrafa caloric ci da kuma son jin dadin da zaƙi.
Ciwon sukari mai tsayayye: baya haifar da babban canji a cikin sukarin jini, baya haifar da fitar insulin, kuma yana abokantaka ga masu ciwon sukari da masu damuwa game da lafiyar sukarin jini.
2. Hana caries hakori: maltitol ba shi da sauƙi a juyar da shi zuwa abubuwan acidic ta hanyar ƙwayoyin cuta na baka, amma kuma yana iya hana ƙwayar ƙwayar cuta ta glucan, yadda ya kamata ya hana caries hakori.
3. Daidaita metabolism na mai: Lokacin cin abinci tare da mai, ana iya sarrafa lipids na jini kuma ana iya rage yawan ajiyar lipids a jikin mutum.
4. Haɓaka shayar da sinadarin calcium: Yana iya haɓaka shakar Calcium ta jikin ɗan adam kuma yana taimakawa inganta ƙashi.
Yawancin aikace-aikace na maltitol sun haɗa da:
1. Masana'antar abinci: A cikin samar da kayan gasa, cakulan, samfuran kiwo daskararre, alewa, samfuran kiwo da sauran abinci, maltitol na iya maye gurbin sucrose, haɓaka ingancin samfur, tsawaita rayuwar rayuwa da haɓaka dandano.
3. Pharmaceutical masana'antu: maltitol za a iya amfani da a matsayin excipient ga samar da Allunan, wanda yana da kyau matsawa juriya da ruwa, kuma a ko'ina gauraye da sauran albarkatun kasa don tabbatar da barga miyagun ƙwayoyi ingancin.
3. Sauran fannoni: A cikin masana'antar kayan shafawa, ana iya amfani da maltitol azaman mai damshi don kulle ruwa a cikin fata, kuma yana iya taka rawa a wasu samfuran masana'antu.
1.1kg/aluminum foil jakar, tare da jaka biyu na filastik ciki
2. 25kg / kartani, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 56cm*31.5cm*30cm, 0.05cbm/ kartani, Babban nauyi: 27kg
3. 25kg/Drum fiber, tare da jakar foil aluminum guda ɗaya a ciki. 41cm*41cm*50cm,0.08cbm/drum, Babban nauyi: 28kg